Trang nhất Sản phẩm Thiết bị mạng Thiết bị mạng Cisco Phụ kiện Cisco

Phụ kiện Cisco

Danh mục sản phẩm

AIR-PWR-B

AIR-PWR-B

Thiết bị Adapter cho Cisco Aironet AIR-PWR-B 48V Power Supply for Aironet 1600 2600 2700 3500 3600 3700.

Mã sản phẩm: AIR-PWR-B
Đơn giá: Vui lòng liên hệ
Điện thoại: (028) 38682371
Hotline: 0917 39 7766
Email: info@switch-router.com

Chi tiết

Thiết bị cấp nguồn cho Access Point Cisco Aironet: Cisco AIR-PWR-B 48V Power Supply for Aironet 1600, 2600, 2700, 3500, 3600, 3700, AP1130,1140,1240,1260,1300,3500.

Thông tin tham khảo:

Thiết bị mạng HP, Thiết bị mạng CISCO, Thiết bị Fortigate, Thiết bị wifi Mikrotik, Thiết bị lưu trữ, Thiết bị wifi cisco ,Máy chủ IBM, Máy chủ Dell, Máy chủ HP ,Thiết bị mạng Vigor,Thiết bị cân bằng tải Peplink

Sản phẩm cùng loại

1000BASE-ZX SFP (PN: GLC-ZX-SM) for Long-Reach Single-Mode Fibers. The 1000BASE-ZX SFP operates on standard single-mode fiber-optic link spans of up to approximately 70 km in length
Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-1G 4 x 1GE Network Module
Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-4-10G 4 x 10GE Network Module.
Cisco 3850 Series Network Module C3850-NM-2-10G 2 x 10GE Network Module.
Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM.
Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM.
Cáp console usb CAB-CONSOLE-USB / Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B / Dùng để cấu hình thiết bị mạng Cisco (Router / Switch).
HWIC-2FE Cisco Router High-Speed WAN Interface card - HWIC 02 routed port Cisco Router High-Speed WAN